ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ capsule slip ring 100 rpm ] การจับคู่ 66 ผลิตภัณฑ์.
โลหะมีค่า 240V Super Mini Capsule Slip Ring สำหรับกล้องแพน / เอียง
| จํานวนวงจร: | 4 |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 1A ต่อสาย |
| ติดต่อวัสดุ: | โลหะมีค่า |
แคปซูลสลิปอิง 12 วงจรสัญญาณ LVDS
| ระดับความกระชับกําลัง: | 7แวค/ดีซี |
|---|---|
| ความเป็นฉนวน: | มากกว่า 500V@50Hz |
| ฉนวนกันความร้อน: | 100MΩ@100VDC |
มินิสลิปริง 6 วงจร 1A 240VAC สำหรับอุปกรณ์ความแม่นยำสูง
| หมายเลขวงจร: | 6 |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 1a |
| แรงดันไฟฟ้า: | 240VAC |
แคปซูลวงแหวนเคลื่อนไหวไฟฟ้าด้วยหลุมผ่าน 6 วงจร LPC-06T
| จํานวนวงจร: | 6 วงจร |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางรู: | 1.5~7.0มม |
| ความยาวของแคปซูล: | 31 มม |
แหวนสลิปโรตารีประสิทธิภาพสูง 24 วงจร 2A ต่อสาย โซลูชันระดับมืออาชีพ
| วงจร: | 24 วงจร |
|---|---|
| ความเร็ว: | ต่อเนื่อง 300 รอบต่อนาที |
| โวลเตชั่น: | 240 โวลต์/ดีซี |
สลิปริงแยก 6 วงจร แรงดันไฟฟ้า 240V พร้อมความเร็ว 0~300 RPM สำหรับอุปกรณ์ทดสอบไฟฟ้า
| หมายเลขวงจร: | 6 |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 2a |
| แรงดันไฟฟ้า: | 240 โวลต์ |
360 Degree Rotation 8 Circuit 240VAC Slip Ring Rotary Joint for Industrial Machinery
| หมายเลขวงจร: | 8 |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 2ckt*5A, 6ckt*20A |
| แรงดันไฟฟ้า: | 240 โวลต์ |
การออกแบบแบบคอมแพคต์ แหวนสลิสแยกด้วยวงจร 4 วงและความดัน 240 VAC/DC สําหรับระบบ UAV ที่ยืดหยุ่น
| แรงดันไฟฟ้า: | 240 โวลต์/ดีซี |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 1-3A |
| ความชื้นในการทำงาน: | 60%RH หรือสูงกว่า |
Pancake Slip Ring LPK Series with 5 Circuits 12A Current Rating and 240 VDC Voltage for Industrial Equipment
| หมายเลขวงจร: | 5 |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 12a |
| แรงดันไฟฟ้า: | 240 โวลต์ |

