ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ fiber optic slip ring ] การจับคู่ 100 ผลิตภัณฑ์.
สลิปริง 24 วงจร 240V 2A หน้าสัมผัสทองคำ สำหรับแขนหุ่นยนต์
| จำนวนวงจร: | 24 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 240 โวลต์/ดีซี |
| คะแนนปัจจุบัน: | วงจรละ 2 แอมป์ |
Miniature 8 Circuit Slip Ring Gold Contact 0-300rpm IP40
| ความเร็วในการหมุน: | 0~300รอบต่อนาที |
|---|---|
| วัสดุติดต่อ: | ทองเป็นทอง |
| เกรดป้องกัน: | IP40 |
สลิปริงแบบแคปซูล 8 วงจร 1A 240VAC/DC โลหะมีค่า
| จำนวนวงจร: | 8 |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 1A ต่อสาย |
| วัสดุติดต่อ: | โลหะมีค่า |
JINPAT Pancake Slip Ring ด้วยวงจร 10 วงจร 5A ต่อวงจร และความแรงดัน 220VDC/AC สําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
| วงจร: | 10 วงจร |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 5A ต่อวงจร |
| คะแนนแรงดันไฟฟ้า: | 220VDC/AC หรือสูงกว่า |
JINPAT 6-pole 1000RPM Mercury Slip Ring กับ 6 ช่องทางสําหรับพลังงานที่มั่นคงและการถ่ายทอดสัญญาณ
| จำนวนเสา: | 6 |
|---|---|
| ความเร็วสูงสุด: | 1,000 รอบต่อนาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -30℃~ +60℃ |
JINPAT อินทิเกรตสลิปริงไฟฟ้า + USB + HDMI + อีเธอร์เน็ต
| พลังแสง: | 23dBm |
|---|---|
| ประเภทปานกลาง: | อากาศ |
| ทาทาล: | 36 CKT |
5 วงจร Pancake Slip Ring ด้วยการหมุน 360 องศา และการจัดตั้งความกระตุ้น 24VAC/DC สําหรับการส่งไฟฟ้าที่น่าเชื่อถือ
| วงจร: | 5วงจร |
|---|---|
| ระดับแรงดันไฟฟ้า: | 24แวค/ดีซี |
| เรตติ้งปัจจุบัน: | 1A ต่อวงจร |
ป้องกันการบดผ่านหลุม Rotary Slip Ring โครงสร้างต่าง ๆ
| จํานวนวงจร: | 6 |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 5A ต่อสาย |
| โวลเตชั่น: | 380v |
2A ต่อวงแหวนเลื่อนสาย 24 วงจร 100 รอบ / นาที
| ลักษณะ: | เบื่อของแข็ง |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 24 |
| คะแนนปัจจุบัน: | 2A ต่อสาย |
ผ่านการเจาะวงแหวนสลิปไฟฟ้า 60mm 300 รอบ / นาที
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน: | Φ60mm |
|---|---|
| ความเร็วในการทำงาน: | 0~300rp |
| ติดต่อวัสดุ: | โลหะมีค่า |

