ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ ip40 capsule slip ring ] การจับคู่ 26 ผลิตภัณฑ์.
อุปกรณ์อัตโนมัติ IP40 วงจรเลื่อนไมโคร 10 วงจร 1A
| จํานวนวงจร: | 10 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 240 โวลต์/ดีซี |
| ติดต่อวัสดุ: | โลหะมีค่า |
วงจรหลายวงจร แคปซูลสลิปแหวน LPMS-08A
| อดีตการจัดอันดับ: | 48V AC/DC |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน: | ≤60%RH |
| ระดับการป้องกัน: | IP40 |
วงกลมหมุนหมุน IP54 เครื่องเชื่อมไฟฟ้า LPC-06B
| ไม่จําเป็น: | ความเร็วหมุน |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทอง-ทอง |
| แอปพลิเคชันทั่วไป: | โต๊ะหมุน |
6 Channel Capsule Slip Ring 2A Current for Medical Equipment
| คะแนนปัจจุบัน: | 2a ต่อวงจรหรือสูงกว่า |
|---|---|
| ความเร็วในการทำงาน: | 0-300rpm |
| เสียงไฟฟ้า: | min1moΩ |
3 วงจร 10A แคปซูลสลิปวงแหวน LPC-03P
| ลักษณะ: | ความต้านทานการสัมผัสต่ำมาก |
|---|---|
| แอปพลิเคชันทั่วไป: | โต๊ะหมุน |
| ไม่จําเป็น: | ความเร็วหมุน |
โรบอติก 6 วงจร แคปซูล อิเล็กทรริกส์ สลิปวงแหวนด้วยทองไปทองติดต่อ
| จํานวนวงจร: | 6 วงจร |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางรู: | 1.5~7.0มม |
| ความยาวของแคปซูล: | 31 มม |
วงแหวนเลื่อนไฟฟ้าขนาดเล็กมาก IP40 LPMS-04C-03
| อายุการใช้งาน: | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วงจร: | 3 วงจร*1A |
| เกรดการป้องกัน: | IP40 |
วงแหวนลื่นไมโคร 300 รอบ / นาที 8 วงจร 2A ด้วยแฟลนจ์
| จํานวนวงจร: | 8 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 240 โวลต์/ดีซี |
| คะแนนปัจจุบัน: | วงจรละ 2 แอมป์ |
Miniature 8 Circuit Slip Ring Gold Contact 0-300rpm IP40
| ความเร็วในการหมุน: | 0~300รอบต่อนาที |
|---|---|
| วัสดุติดต่อ: | ทองเป็นทอง |
| เกรดป้องกัน: | IP40 |

