ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ rotary slip ring 380v ] การจับคู่ 8 ผลิตภัณฑ์.
รอกม้วนสายเครื่องจักรอุตสาหกรรมแหวนสลิปโรตารี่ 300 รอบต่อนาที 8 วงจร 380V 5A 20A
| หมายเลขวงจร: | 8 |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 5A,20A |
| ความเร็วในการทำงาน: | 0~300 รอบต่อนาที |
ป้องกันการบดผ่านหลุม Rotary Slip Ring โครงสร้างต่าง ๆ
| จํานวนวงจร: | 6 |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 5A ต่อสาย |
| โวลเตชั่น: | 380v |
8 วงจร 380V โวลเตชั่น Rotary Slip Ring ความเร็วในการทํางาน 300rpm
| หมายเลขวงจร: | 8 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 240 โวลต์ |
| ความเร็วในการทำงาน: | 0~300 รอบต่อนาที |
สลิปริงแบบทะลุ 14 วงจร พร้อม Ethernet 100Mbps IP51
| ความยาวลวดตะกั่ว: | สเตเตอร์: โรเตอร์ 3000 มม.: 1500 มม. |
|---|---|
| ความเร็วในการทำงาน: | 0~20รอบต่อนาที |
| พิกัดแรงดัน: | 24/380V |
70 มิลลิเมตร ผ่านแหวนเลื่อน 6 วงจร 10A ต่อแหวน
| ขนาดหลุม: | 70 มม |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 6 วงจร |
| กระแสต่อวงจร: | 10 ก |
380v ปินอุตสาหกรรมสลิปวงแหวนทอง Plated ปิน 4 วงจร 15A IP40 สลิปวงแหวนผลิต
| หมายเลขวงจร: | 6 |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 5A, 15A |
| โวลเตชั่น: | 380VAC |
5 วงจร Pancake Slip Ring ด้วยการหมุน 360 องศา และการจัดตั้งความกระตุ้น 24VAC/DC สําหรับการส่งไฟฟ้าที่น่าเชื่อถือ
| วงจร: | 5วงจร |
|---|---|
| ระดับแรงดันไฟฟ้า: | 24แวค/ดีซี |
| เรตติ้งปัจจุบัน: | 1A ต่อวงจร |
36 แหวนคลื่นวงจรที่มีความต้านทานต่อการสัมผัสต่ํา
| จํานวนวงจร: | 36 |
|---|---|
| ความเร็วในการทํางาน: | 0-300รอบต่อนาที |
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเป็นทอง |
1

