ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ super mini slip ring ] การจับคู่ 25 ผลิตภัณฑ์.
มิเนียทัวร์สลิปวงแหวนเชื่อม 44 วงจร LPMS-44S
| จํานวนวงจร: | 44 |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเป็นทอง |
| คะแนนปัจจุบัน: | 1A |
5 วงจร อิเล็กทรริก Rotary Slip Ring LPMS-05D
| จํานวนวงจร: | 5 |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 1A |
| โวลเตชั่น: | 48 โวลต์/ดีซี |
แคปซูลสลิปวงแหวน 12 วงจร 2A ทอง ติดต่อ 240VAC
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+60°C |
|---|---|
| วัสดุไฟฟ้าช็อต: | ทองเป็นทอง |
| ความเร็วในการทำงาน: | 0~300 รอบต่อนาที |
ซุปเปอร์มินิ แคปซูล สลิป ริง 6 วงจร 48VAC โวลาจ์ด้วยเสียงเสียงไฟฟ้าต่ํา
| จํานวนวงจร: | 6 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 240 โวลต์/ดีซี |
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเป็นทอง |
โลหะมีค่า 240V Super Mini Capsule Slip Ring สำหรับกล้องแพน / เอียง
| จํานวนวงจร: | 4 |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 1A ต่อสาย |
| ติดต่อวัสดุ: | โลหะมีค่า |
แหวนสลิปแคปซูลขนาดเล็ก 4 วงจรพร้อมสัมผัสทองถึงทอง
| จํานวนวงจร: | 8 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 240 โวลต์/ดีซี |
| ติดต่อวัสดุ: | โลหะมีค่า |
วงจรกระพริบแคปซูลขนาดเล็กมาก
| การใช้งาน: | กล้องเอชดี |
|---|---|
| ความเร็วในการทํางาน: | 0-300รอบต่อนาที |
| จํานวนวงจร: | 8 |
สลิปวงแหวนสลับ 8 วงจรที่มี Flange ทองทองติดต่อ
| จํานวนวงจร: | 8 |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเป็นทอง |
| คะแนนปัจจุบัน: | 1A |
เครื่องเชื่อมไฟฟ้าแหวนสลิป 6 วงจร
| ความเร็วในการทํางาน: | 0-300รอบต่อนาที |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 240 โวลต์/ดีซี |
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเป็นทอง |

