ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ super mini slip ring ] การจับคู่ 25 ผลิตภัณฑ์.
ซุปเปอร์ มินิ สลิป ริง USB2.0 สัญญาณ 10 วงจร
| จํานวนวงจร: | 10 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 240 โวลต์/ดีซี |
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเป็นทอง |
ซุปเปอร์ มินิ สลิป ริง สัญญาณ USB3.0 ด้วย IP40 ระดับการป้องกันสูง
| รุ่น: | แหวนสลิป USB |
|---|---|
| สัญญาณ: | USB3.0 |
| โวลเตชั่น: | ไฟฟ้ากระแสสลับ/กระแสตรง 32V |
ซุปเปอร์ มินิ สลิป ริง 8 วงจร 0-300 รอบต่อนาที
| ติดต่อวัสดุ: | โลหะมีค่า |
|---|---|
| ความเร็วในการทํางาน: | 0-300รอบต่อนาที |
| จํานวนวงจร: | 8 |
วงแหวนเลื่อนขนาดเล็กมาก 300 รอบ / นาที 8 วงจร LPMS-08B
| จํานวนวงจร: | 8 |
|---|---|
| อัตราแรงดันใช้งาน: | 48 VAC |
| ติดต่อวัสดุ: | โลหะมีค่า |
4 วงจร Super Miniature Slip Ring 1mΩ เสียงรบกวนทางไฟฟ้าต่ำ
| จํานวนวงจร: | 4 |
|---|---|
| อัตราแรงดันใช้งาน: | 240 โวลต์ |
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเป็นทอง |
วงแหวนสลิปขนาดเล็ก IP54 การออกแบบโครงสร้างบูรณาการ
| ความเร็วหมุน: | 0~300รอบต่อนาที |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเป็นทอง |
| อายุ: | 1 ล้าน |
วงแหวนเลื่อนไฟฟ้าขนาดเล็กมาก IP40 LPMS-04C-03
| อายุการใช้งาน: | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วงจร: | 3 วงจร*1A |
| เกรดการป้องกัน: | IP40 |
Super Mini Rotary Slip Ring รองรับการส่งสัญญาณหลายตัว
| จํานวนวงจร: | 5 |
|---|---|
| โอดี: | 5.5มม |
| คะแนนปัจจุบัน: | 1A ต่อสาย |
ซุปเปอร์ มินิ แคปซูล สลิป ริง 10 วงจร 0 ~ 300 รอบต่อนาที
| โวลเตชั่น: | 240 โวลต์/ดีซี |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 10 |
| คะแนนปัจจุบัน: | วงจรละ 1 แอมป์ |

