ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ 2 channel coaxial rotary joint ] การจับคู่ 26 ผลิตภัณฑ์.
ข้อต่อโรตารีโคแอกเซียลแบบสลิปริง 2 ช่อง ทำงานได้อย่างราบรื่นและเชื่อถือได้
| อิมพีแดนซ์เฉพาะ: | 50โอห์ม/75โอห์ม |
|---|---|
| ความเร็วในการทํางาน: | 0-100 รอบต่อนาที |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃~ +80℃ |
ข้อต่อโรตารี่ไฟฟ้า 100rpm RF ข้อต่อโรตารี่ไฟฟ้าความถี่ 18GHz
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 18 GHz |
|---|---|
| กำลังสูงสุด สูงสุด: | 1500 วัตต์ @ 1 กิกะเฮิรตซ์ |
| เฟส WOW (องศาสูงสุด): | 1° |
ข้อต่อโรตารี่ไฟเบอร์ออปติก 30MHz อายุการใช้งานยาวนานเป็นพิเศษฟรี
| ความเร็วในการหมุนสูงสุด: | 100rpm |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | ดีซี-30MHz |
| VSWR,สูงสุด: | 1.2 |
IP40 JINPAT Optical Slip Ring ข้อต่อโรตารี่ความถี่สูง LPHF-01K
| ช่วงความถี่: | ดีซี-30MHz |
|---|---|
| VSWR,สูงสุด: | 1.2 |
| ชื่อ: | แหวนสลิปออปติคัล |
วงแหวนสลิปช่องสอง IP60 สําหรับ RF coaxial rotary joints กับวงแหวนสลิปสัญญาณที่คอมแพคต์สําหรับความเร็วสูงสุด 60 RMP
| ความเร็วในการหมุน, สูงสุด: | 60rpm |
|---|---|
| ระดับการคุ้มครอง IP: | IP60 |
| เวลาชีวิตนาที: | 5 ล้านการปฏิวัติ |
RF Coaxial Rotary Joint Dual Channel Slip Rings IP60 พร้อมวงแหวนสลิปสัญญาณคอมแพคต์ ความเร็วสูงสุด 30 รอบ / นาที
| ความเร็วในการหมุน, สูงสุด: | 30rpm |
|---|---|
| ระดับการคุ้มครอง IP: | IP60 |
| เวลาชีวิตนาที: | 5 ล้านการปฏิวัติ |
แหวนสลิปหนึ่งช่องของข้อต่อโรตารี RF 18 DC GHz พร้อมขั้วต่อ SMA ตัวเมีย
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 18 GHz |
|---|---|
| กำลังสูงสุด สูงสุด: | 1500 วัตต์ @ 1 กิกะเฮิรตซ์ |
| เฟส WOW (องศาสูงสุด): | 1° |
แหวนสลิปโรตารี 18GHz หนึ่งช่องพร้อมตัวเชื่อมต่อ SMA ตัวเมีย แหวนสลิปหลายรุ่น
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 18 GHz |
|---|---|
| กำลังสูงสุด สูงสุด: | 1500 วัตต์ @ 1 กิกะเฮิรตซ์ |
| เฟส WOW (องศาสูงสุด): | 1° |
วงแหวนสลิกช่องเดียว / ผสมหมุน DC ถึง 18 GHz
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 18 GHz |
|---|---|
| กำลังสูงสุด สูงสุด: | 1500 วัตต์ @ 1 กิกะเฮิรตซ์ |
| เฟส WOW (องศาสูงสุด): | 1° |
ข้อต่อโรตารีไฟเบอร์ออปติก 23dBm IP40 50 มม. ทองถึงทอง 2000 รอบต่อนาที แหวนสลิปออปติก
| คะแนนปัจจุบัน: | 2A ต่อสาย |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมสลัด |
| ความเร็วในการทํางาน: | สูงสุด 2,000 รอบต่อนาที |

