ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ 2 channel coaxial rotary joint ] การจับคู่ 26 ผลิตภัณฑ์.
1 ช่อง HF Rotary Slip Ring 1500W 18 GHz
| หมายเลขช่อง: | 1 |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 18GHz |
| กำลังสูงสุด สูงสุด: | 1500W |
สายไฟเบอร์ออปติก Rotary Joint Hybrid Slip Ring สายไฟเบอร์ออปติก
| ช่วงความยาวคลื่น: | 650-1650nm (กำหนดเอง) |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | <0.5dB |
| ระลอกการสูญเสียการแทรก: | <2dB |
แหวนสลิปช่องเดียวที่มีความถี่สูง
| ลักษณะ: | ความถี่สูง |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | 500MHz-50GHz |
| การสูญเสียการแทรก สูงสุด: | 0.22 เดซิเบล |
IP40 แหวนสลิปความถี่สูง 30 รอบต่อนาทีสำหรับอุปกรณ์ไฟฉุกเฉิน / หุ่นยนต์
| ความเร็วในการหมุนสูงสุด: | 30rpm |
|---|---|
| เวลาชีวิตขั้นต่ำ: | 5 ล้านการปฏิวัติ |
| การแยกขั้นต่ำ: | 50dB |
95 วงจรนิวเมติกไฮดรอลิและไฟฟ้าแหวนสลิปรวม 10 ล้านรอบ
| วงจร: | 95 วงจร |
|---|---|
| เกรดไอพี: | ไอพี 54 |
| การใช้งาน: | สถานีไฟฟ้าพลังความร้อน |
แหวนเลื่อนแสงความถี่สูง ขนาดเล็ก น้ําหนักเบา
| หมายเลขช่อง: | 1 |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40~+70℃ |
| กำลังสูงสุด สูงสุด: | 1500W |

