ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ 2 channel coaxial rotary joint ] การจับคู่ 26 ผลิตภัณฑ์.
2 ช่อง โคเอชเชียล รอตเตอรี่ จับ 50Ω/75Ω สําหรับ CCTV Pan Tilt
| อิมพีแดนซ์เฉพาะ: | 50โอห์ม/75โอห์ม |
|---|---|
| ความเร็วในการทํางาน: | 0-100 รอบต่อนาที |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃~ +80℃ |
แหวนสลิปโรตารีโคแอกเซียลช่องทางเดียวที่มีความถี่สูงถึง 18 GHz
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 18 GHz |
|---|---|
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | SMA F-SMA F (50 โอห์ม) |
| กำลังไฟสูงสุด สูงสุด: | 3 กิโลวัตต์ |
ข้อต่อโรตารีโคแอกเชียลความถี่สูงขนาดเล็ก โซลูชันแหวนสลิปแบบครบวงจรในจุดเดียว
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 18 GHz |
|---|---|
| กำลังสูงสุด สูงสุด: | 3 กิโลวัตต์ @ ระดับน้ำทะเล 100 วัตต์ @ 15,000 ม |
| ความเร็วในการหมุน สูงสุด: | 100 รอบต่อนาที |
4.5GHz RF Coaxial Rotary Joint Single Channel Slip Rings ในวงแหวนสลิปสัญญาณคอมแพคต์
| ชื่อ: | ข้อต่อโรตารีโคแอกเชียล |
|---|---|
| ช่อง: | เดี่ยว |
| ลักษณะ: | น้ําหนักเบา |
สายต่อหมุนโคอาเซียลแบบสองช่อง สัญญาณความถี่สูง
| ชื่อ: | ข้อต่อโรตารีโคแอ็กซ์ |
|---|---|
| ความเร็วในการทำงาน: | 0~60รอบต่อนาที |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20~+80℃ |
RF Coaxial Rotary Joint Single และ Dual Channel Slip Rings IP60 ในวงแหวนสลิกสัญญาณคอมแพคต์
| ความเร็วในการหมุน, สูงสุด: | 60rpm |
|---|---|
| ระดับการคุ้มครอง IP: | IP60 |
| เวลาชีวิตนาที: | 5 ล้านการปฏิวัติ |
ข้อต่อหมุนร่วมแกนความถี่สูงช่องสัญญาณเดียว 6GHz 100rpm
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| ความเร็วในการหมุน สูงสุด: | 100rpm |
| วัสดุอ่อนนุช: | ทองเหลือง |
3 ช่องไฟฟ้าประสาทหมุนร่วมกับช่วงความถี่ 3GHz
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 18 GHz |
|---|---|
| กำลังสูงสุด สูงสุด: | 1500 วัตต์ @ 1 กิกะเฮิรตซ์ |
| เฟส WOW (องศาสูงสุด): | 1° |
แหวนสลิปสองแชนเนลของข้อต่อโรตารีโคแอกเชียล RF 4.5GHz ในแหวนสลิปสัญญาณขนาดกะทัดรัด
| ความเร็วในการหมุน, สูงสุด: | 60rpm |
|---|---|
| ระดับการคุ้มครอง IP: | IP60 |
| เวลาชีวิตนาที: | 5 ล้านการปฏิวัติ |
RF Coaxial Rotary Joint Dual Channel Slip Rings IP40 พร้อมวงแหวนสลิปสัญญาณคอมแพคต์ ความเร็วสูงสุด 50 รอบ / นาที
| ความเร็วในการหมุน, สูงสุด: | 50 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ระดับการคุ้มครอง IP: | IP40 |
| เวลาชีวิตนาที: | 5 ล้านการปฏิวัติ |

