ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ rotary slip ring electrical connector ] การจับคู่ 85 ผลิตภัณฑ์.
ซุปเปอร์ มินิ สลิป ริง 8 วงจร 0-300 รอบต่อนาที
| ติดต่อวัสดุ: | โลหะมีค่า |
|---|---|
| ความเร็วในการทํางาน: | 0-300รอบต่อนาที |
| จํานวนวงจร: | 8 |
4000 Rpm Integrated Slip Ring Solutions อายุการใช้งานยาวนานเป็นพิเศษ
| วงจร: | 1 * ไฟเบอร์ + 2 * 3A |
|---|---|
| ความเร็วในการทำงาน: | 0-4000rpm |
| ความยาวคลื่น: | 1310-1550นาโนเมตร |
โซลูชันวงแหวนสลิปไฟเบอร์ออปติกในตัว 1 ไฟเบอร์ออปติก 2 วงจร 3A
| วงจร: | 1 * ไฟเบอร์ / 2 * 3A |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃-+80℃ |
| ความเร็วในการทำงาน: | 0rpm-4000rpm |
โซลูชั่นแหวนสลิปโลหะมีค่าข้อต่อโรตารี่ไฟฟ้าและไฟเบอร์ออปติก
| วงจร: | 3 วงจร |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 ℃~+80 ℃ |
| ความเร็วในการทำงาน: | 0~40000 รอบต่อนาที |
300rpm สายไฟเบอร์ออปติก Rotary Joint 3 Channel IP65 IP67 23dBm
| จํานวนวงจร: | 3 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | Φ26/Φ38*119 |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 850-1550 |
ข้อต่อแบบโรตารี่ไฟเบอร์ออปติกแบบแปลนขนาดเล็กเส้นผ่านศูนย์กลางการติดตั้งช่องเดี่ยวขนาดเล็กพิเศษ 6.8mm
| จํานวนวงจร: | 1 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | Φ6.8/Φ10*28 |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 650-1650nm (กำหนดเอง) |
สายเดียว สายไฟเบอร์ออปติก Rotary Joint 1550nm
| จํานวนวงจร: | 1 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | Φ6.8/Φ15.2*28 |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 650-1650nm (กำหนดเอง) |
4.5GHz RF Coaxial Rotary Joint Single Channel Slip Rings ในวงแหวนสลิปสัญญาณคอมแพคต์
| ชื่อ: | ข้อต่อโรตารีโคแอกเชียล |
|---|---|
| ช่อง: | เดี่ยว |
| ลักษณะ: | น้ําหนักเบา |
ความจุขนาดใหญ่ สายไฟเบอร์ออปติก Rotary Joint 300rpm 4 ช่อง
| จํานวนวงจร: | 4 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | Φ26/Φ38*119 |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 850-1550 |
แหวนเลื่อนความถี่สูง IP65 หรือ IP68 23dBm
| จํานวนวงจร: | 1 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | Φ17/Φ26*27.5 |
| ช่วงความยาวคลื่นสูงสุด: | 650-1650nm (กำหนดเอง) |

