ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ rotary slip ring electrical connector ] การจับคู่ 85 ผลิตภัณฑ์.
3 ช่อง RF Rotary Joint ด้วยความเร็วหมุน 60RPM และความถี่สูงถึง 3 GHz
| จำนวนช่อง: | 3 ช่อง |
|---|---|
| ความเร็วหมุน: | 60 รอบต่อนาที |
| วัสดุเคส: | อลูมิเนียมสลัด |
IP65 หรือ IP68 2000rpm > 200 ล้านหมุน
| การตั้งค่า: | เพลาแข็ง |
|---|---|
| ลักษณะ: | หลายช่อง |
| การสูญเสียการแทรก สูงสุด: | 1.0 เดซิเบล |
ช่องสองออนไลน์ Optical Rotary Joint 300rpm IP65
| จํานวนวงจร: | 2 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | Φ26/Φ38*119 |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 850-1550 |
50 GHz RF Rotary Joint/ Slip Ring ด้วยความเร็วในการทํางานสูง
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 50 GHz |
|---|---|
| กำลังสูงสุด สูงสุด: | 1500 วัตต์ @ 1 กิกะเฮิรตซ์ |
| เฟส WOW (องศาสูงสุด): | 1° |
อินเทอร์เฟซไฟฟ้าแบบโรตารี่ที่มีความต้านทาน 1,000 MΩ @ 500 VDC สำหรับอุปกรณ์ทดสอบ
| จำนวนวงจร: | คอนแทคทอง 4 เสา |
|---|---|
| ความแม่นยำ: | ความแม่นยำสูง |
| เกรดป้องกัน: | IP54 หรือสูงกว่า |
12 วงจร 5A ขั้วต่อแบบหมุนด้วยไฟฟ้าความต้านทานการสัมผัสต่ำผ่านเส้นผ่านศูนย์กลาง 60 มม
| จํานวนวงจร: | 12 |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 5A |
| ความเร็วในการทำงาน: | 0-300rpm |
3 ช่องไฟฟ้าประสาทหมุนร่วมกับช่วงความถี่ 3GHz
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 18 GHz |
|---|---|
| กำลังสูงสุด สูงสุด: | 1500 วัตต์ @ 1 กิกะเฮิรตซ์ |
| เฟส WOW (องศาสูงสุด): | 1° |
ข้อต่อหมุนร่วมแกนความถี่สูงช่องสัญญาณเดียว 6GHz 100rpm
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| ความเร็วในการหมุน สูงสุด: | 100rpm |
| วัสดุอ่อนนุช: | ทองเหลือง |
สายต่อ Rotary Single Channel ไฟเบอร์ออปติก 1650nm
| จํานวนวงจร: | 1 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | ขนาดตะกั่ว |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 650-1650nm (กำหนดเอง) |
ระดับการคุ้มครองของสายต่อมวงจรไฟเบอร์ออปติกช่องเดียวสูงถึง IP68
| จํานวนวงจร: | 1 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | Φ17/Φ26*27.5 |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 650-1650nm (กำหนดเอง) |

