ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ rotary slip ring electrical connector ] การจับคู่ 85 ผลิตภัณฑ์.
ขั้วต่อไฟฟ้าวงแหวนสลิปโรตารี่อลูมิเนียม 15A 38.1mm 24 Circuits
| ความเร็วในการทํางาน: | 1 ~ 500 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน: | ความชื้นสัมพัทธ์ 60% |
| ระดับความกระชับกําลัง: | 240VAC/DC |
6A Current 0~10rpm Rotary Slip Ring with φ38mm Vias for Automation Equipment
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อุปกรณ์อัตโนมัติสลิปแหวน LPT038-0706-02PE-02E2 |
|---|---|
| วงจร: | 7 วงจร*6a 2*PE+2*Ethernet 100m |
| แรงดันไฟฟ้า: | 480VAC |
Super Mini Rotary Slip Ring รองรับการส่งสัญญาณหลายตัว
| จํานวนวงจร: | 5 |
|---|---|
| โอดี: | 5.5มม |
| คะแนนปัจจุบัน: | 1A ต่อสาย |
แหวนสลิปโรตารี 18GHz หนึ่งช่องพร้อมตัวเชื่อมต่อ SMA ตัวเมีย แหวนสลิปหลายรุ่น
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 18 GHz |
|---|---|
| กำลังสูงสุด สูงสุด: | 1500 วัตต์ @ 1 กิกะเฮิรตซ์ |
| เฟส WOW (องศาสูงสุด): | 1° |
แหวนสลิปโรตารี่หลายช่อง 300rpm ความเร็วในการหมุนสูงเสียงรบกวนไฟฟ้าต่ำ
| โมเดลวงจร: | 18 วงจร |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 240 โวลต์/ดีซี |
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเป็นทอง |
ขั้วต่อแบบหมุนวงแหวนอีเทอร์เน็ต 5A หลายช่องสัญญาณ
| คะแนนปัจจุบัน: | 5A |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 12 |
| ความเร็วในการทำงาน: | 0-300rpm |
วงกลมหมุนหมุน IP54 เครื่องเชื่อมไฟฟ้า LPC-06B
| ไม่จําเป็น: | ความเร็วหมุน |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทอง-ทอง |
| แอปพลิเคชันทั่วไป: | โต๊ะหมุน |
วัสดุกระแทก Rotary slip Ring Joint Connector ไฟฟ้า
| ไม่จําเป็น: | ความเร็วหมุน |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทอง-ทอง |
| แอปพลิเคชันทั่วไป: | โต๊ะหมุน |
LPM-30B สลิปริง 30 วงจร 1A 240V AC 300 RPM
| หมายเลขวงจร: | 30 |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 1a |
| แรงดันไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 240V |
วงแหวนสลิปหมุนไฟฟ้า 12 วงจร LPC-1C1202
| ความยาวของแคปซูล: | 39.8 มิลลิเมตร |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 12 วงจร |
| ไอพี: | 54 ขึ้นไป |

