ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ rotary slip ring electrical connector ] การจับคู่ 85 ผลิตภัณฑ์.
ข้อต่อหมุนไฟเบอร์ออปติก IP68 2000rpm สแตนเลส FORJ
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | สแตนเลส |
|---|---|
| วงจร: | 1 |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 650-1650 นาโนเมตร |
สายไฟเบอร์ออปติก Rotary Joint 1 ช่อง 650-1650nm IP68 2000 RPM
| หมายเลขช่อง: | 1 |
|---|---|
| ช่วงความยาวคลื่น: | 650-1650นาโนเมตร |
| การสูญเสียการแทรก: | <2dB |
สายเดียว สายไฟเบอร์ออปติก Rotary Joint 1650nm ความสูญเสียการใส่ต่ํา ปรับแต่ง
| จํานวนวงจร: | 1 |
|---|---|
| ช่วงความยาวคลื่น: | 650-1650nm (กำหนดเอง) |
| การสูญเสียการแทรก: | <3dB |
ข้อต่อหมุนไฟเบอร์ออปติก IP68 2000 รอบต่อนาที สำหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรง
| หมายเลขช่อง: | 1 |
|---|---|
| ช่วงความยาวคลื่น: | 650-1650นาโนเมตร |
| การสูญเสียการแทรก: | <2dB |
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ทนทาน 6 ช่อง 300 รอบต่อนาที IP65
| จำนวน Circuitseed: | 6 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | Φ26/Φ38*119 |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 850-1550 |

