ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ rotary electrical connector ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
300rpm สายไฟเบอร์ออปติก Rotary Joint 3 Channel IP65 IP67 23dBm
| จํานวนวงจร: | 3 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | Φ26/Φ38*119 |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 850-1550 |
3 ช่อง RF Rotary Joint ด้วยความเร็วหมุน 60RPM และความถี่สูงถึง 3 GHz
| จำนวนช่อง: | 3 ช่อง |
|---|---|
| ความเร็วหมุน: | 60 รอบต่อนาที |
| วัสดุเคส: | อลูมิเนียมสลัด |
Super Mini Rotary Slip Ring รองรับการส่งสัญญาณหลายตัว
| จํานวนวงจร: | 5 |
|---|---|
| โอดี: | 5.5มม |
| คะแนนปัจจุบัน: | 1A ต่อสาย |
การเฝ้าระวังวิดีโอร่วมแบบโรตารี่แบบหมุนด้วยไฟเบอร์ออปติกแบบไฮบริดขนาดกะทัดรัด
| จํานวนวงจร: | 1 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | Φ10/Φ24*18 |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 850-1650 |
สายเดียว สายไฟเบอร์ออปติก Rotary Joint 1550nm
| จํานวนวงจร: | 1 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | Φ6.8/Φ15.2*28 |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 650-1650nm (กำหนดเอง) |
24 วงจรวงแหวนสลิปขนาดเล็ก อินเตอร์เฟสไฟฟ้าแบบหมุนแคปซูลขนาดกะทัดรัด
| คะแนนปัจจุบัน: | 2A ต่อสาย |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 24 |
| ลักษณะ: | แรงเสียดทานต่ำ |
สายต่อ Rotary Single Channel ไฟเบอร์ออปติก 1650nm
| จํานวนวงจร: | 1 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | ขนาดตะกั่ว |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 650-1650nm (กำหนดเอง) |
ความจุขนาดใหญ่ สายไฟเบอร์ออปติก Rotary Joint 300rpm 4 ช่อง
| จํานวนวงจร: | 4 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | Φ26/Φ38*119 |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 850-1550 |
ระดับการคุ้มครองของสายต่อมวงจรไฟเบอร์ออปติกช่องเดียวสูงถึง IP68
| จํานวนวงจร: | 1 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | Φ17/Φ26*27.5 |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 650-1650nm (กำหนดเอง) |
ข้อต่อโรตารีโคแอกเชียลความถี่สูงขนาดเล็ก โซลูชันแหวนสลิปแบบครบวงจรในจุดเดียว
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 18 GHz |
|---|---|
| กำลังสูงสุด สูงสุด: | 3 กิโลวัตต์ @ ระดับน้ำทะเล 100 วัตต์ @ 15,000 ม |
| ความเร็วในการหมุน สูงสุด: | 100 รอบต่อนาที |

