ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ rotary electrical connector ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
16 วงจรผ่านแหวนสลิปเจาะด้วยกว้างภายใน 200 มม
| วงจร: | 16 |
|---|---|
| ความเร็วในการทํางาน: | 0-100rpm |
| ความชื้นในการทำงาน: | ≤60%RH |
ความแม่นยำสูง IP67 ผ่านแหวนสลิปเจาะ อุณหภูมิการทำงานที่กว้าง
| วงจร: | 16 |
|---|---|
| ความเร็วในการทํางาน: | 0-100rpm |
| แรงดันไฟฟ้า Ratin380VAC/DCg: | 220VAC |
ซุปเปอร์ มินิ สลิป ริง 8 วงจร 0-300 รอบต่อนาที
| ติดต่อวัสดุ: | โลหะมีค่า |
|---|---|
| ความเร็วในการทํางาน: | 0-300รอบต่อนาที |
| จํานวนวงจร: | 8 |
สลิปริงความถี่สูง 5 ช่องสัญญาณ 5.25GHz IP40 30rpm
| ช่องทางข้อกำหนด: | CH1-CH5 |
|---|---|
| เวลาชีวิตขั้นต่ำ: | 5 ล้านการปฏิวัติ |
| วัสดุร่างกาย: | อัลลอยอลูมิเนีย |
4000 Rpm Integrated Slip Ring Solutions อายุการใช้งานยาวนานเป็นพิเศษ
| วงจร: | 1 * ไฟเบอร์ + 2 * 3A |
|---|---|
| ความเร็วในการทำงาน: | 0-4000rpm |
| ความยาวคลื่น: | 1310-1550นาโนเมตร |
โซลูชันวงแหวนสลิปไฟเบอร์ออปติกในตัว 1 ไฟเบอร์ออปติก 2 วงจร 3A
| วงจร: | 1 * ไฟเบอร์ / 2 * 3A |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃-+80℃ |
| ความเร็วในการทำงาน: | 0rpm-4000rpm |

