ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ rotary electrical connector ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
4.5GHz RF Coaxial Rotary Joint Single Channel Slip Rings ในวงแหวนสลิปสัญญาณคอมแพคต์
| ชื่อ: | ข้อต่อโรตารีโคแอกเชียล |
|---|---|
| ช่อง: | เดี่ยว |
| ลักษณะ: | น้ําหนักเบา |
วัสดุกระแทก Rotary slip Ring Joint Connector ไฟฟ้า
| ไม่จําเป็น: | ความเร็วหมุน |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทอง-ทอง |
| แอปพลิเคชันทั่วไป: | โต๊ะหมุน |
อินเทอร์เฟซไฟฟ้าแบบโรตารี่ที่มีความต้านทาน 1,000 MΩ @ 500 VDC สำหรับอุปกรณ์ทดสอบ
| จำนวนวงจร: | คอนแทคทอง 4 เสา |
|---|---|
| ความแม่นยำ: | ความแม่นยำสูง |
| เกรดป้องกัน: | IP54 หรือสูงกว่า |
สายไฟเบอร์ออปติก Rotary Joint Hybrid Slip Ring สายไฟเบอร์ออปติก
| ช่วงความยาวคลื่น: | 650-1650nm (กำหนดเอง) |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | <0.5dB |
| ระลอกการสูญเสียการแทรก: | <2dB |
8 วงจรแหวนสลิปผ่านรูสำหรับถ่ายโอนสัญญาณไฟฟ้า HF และ USB
| จํานวนวงจร: | 8 วงจร |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 5A ต่อวงจร |
| ความเร็วในการทํางาน: | 0~200 รอบต่อนาที |
ขั้วต่อแบบหมุนวงแหวนอีเทอร์เน็ต 5A หลายช่องสัญญาณ
| คะแนนปัจจุบัน: | 5A |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 12 |
| ความเร็วในการทำงาน: | 0-300rpm |
12 วงจร 5A ขั้วต่อแบบหมุนด้วยไฟฟ้าความต้านทานการสัมผัสต่ำผ่านเส้นผ่านศูนย์กลาง 60 มม
| จํานวนวงจร: | 12 |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 5A |
| ความเร็วในการทำงาน: | 0-300rpm |
3 ช่องไฟฟ้าประสาทหมุนร่วมกับช่วงความถี่ 3GHz
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 18 GHz |
|---|---|
| กำลังสูงสุด สูงสุด: | 1500 วัตต์ @ 1 กิกะเฮิรตซ์ |
| เฟส WOW (องศาสูงสุด): | 1° |
แหวนสลิปหนึ่งช่องของข้อต่อโรตารี RF 18 DC GHz พร้อมขั้วต่อ SMA ตัวเมีย
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 18 GHz |
|---|---|
| กำลังสูงสุด สูงสุด: | 1500 วัตต์ @ 1 กิกะเฮิรตซ์ |
| เฟส WOW (องศาสูงสุด): | 1° |
สายไฟฟ้า แคปซูล Rotary Joint 56 วงจร 240V เครื่องเชื่อมเลื่อนแหวน
| วงจร: | 56×2A |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 240V วีซี/ดีซี |
| ความต้านทานแบบไดนามิก: | ≤35mΩ |

