ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ rotary electrical connector ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
สลิปริงไฟเบอร์ออปติก 1 ช่องสัญญาณ SM MM 2000rpm IP65 IP68
| ประเภทไฟเบอร์: | เอสเอ็มหรือเอ็มเอ็ม |
|---|---|
| หมายเลขช่อง: | 1 |
| ช่วงความยาวคลื่น: | SM: 1270-1650NM, MM: 650-1300NM |
LPM-30B สลิปริง 30 วงจร 1A 240V AC 300 RPM
| หมายเลขวงจร: | 30 |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 1a |
| แรงดันไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 240V |
สลิปริงความถี่สูง DC-6GHz สำหรับเสาอากาศเรดาร์ 100RPM
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| ความเร็วการหมุนสูงสุด: | 100rpm |
| วัสดุอ่อนนุช: | สีเหลือง |
แหวนสลิปของข้อต่อโรตารียูเนี่ยน 3 ช่อง ข้อต่อท่อออกซิเจนและอะเซทิลีน
| สื่อ: | อากาศ |
|---|---|
| ความดัน: | 0-1MPa |
| กว้างนอก: | Φ100มม |
95 วงจรนิวเมติกไฮดรอลิและไฟฟ้าแหวนสลิปรวม 10 ล้านรอบ
| วงจร: | 95 วงจร |
|---|---|
| เกรดไอพี: | ไอพี 54 |
| การใช้งาน: | สถานีไฟฟ้าพลังความร้อน |
แหวนสลิปความถี่สูง 50 รอบต่อนาที สูงสุด 30 วงจร
| ความเร็วในการทํางาน: | สูงสุด 50 รอบต่อนาที |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 30 |
| โวลเตชั่น: | 240 โวลต์/ดีซี |
JINPAT อินทิเกรตสลิปริงไฟฟ้า + USB + HDMI + อีเธอร์เน็ต
| พลังแสง: | 23dBm |
|---|---|
| ประเภทปานกลาง: | อากาศ |
| ทาทาล: | 36 CKT |
High Frequency RF Slip Ring 50MHz-3GHz SDI Signal Low Noise
| แบนด์วิดธ์: | 50MHz-3GHz |
|---|---|
| ประเภทสัญญาณ: | เอสดีไอ |
| เกรดป้องกัน: | IP54 |
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ทนทาน 6 ช่อง 300 รอบต่อนาที IP65
| จำนวน Circuitseed: | 6 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | Φ26/Φ38*119 |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 850-1550 |
แหวนกันลื่นออปติคัล 1 ช่องพร้อมระดับการป้องกันสูง IP65
| ประเภทไฟเบอร์: | เอสเอ็มหรือเอ็มเอ็ม |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | สูงถึง IP 65 |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20 ถึง 65 องศาเซลเซียส |

