ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ rotary electrical connector ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
ขั้วต่อไฟฟ้าวงแหวนสลิปโรตารี่อลูมิเนียม 15A 38.1mm 24 Circuits
| ความเร็วในการทํางาน: | 1 ~ 500 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน: | ความชื้นสัมพัทธ์ 60% |
| ระดับความกระชับกําลัง: | 240VAC/DC |
15 วงจร 100 รอบ / นาที แหวนสลิปแยกด้วยความยาว 250 มมสําหรับการส่งไฟฟ้าที่เรียบร้อย
| ความเร็วสูงสุด: | 100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| จำนวนวงจร: | 15 |
| แรงดันไฟฟ้า: | 240 โวลต์/ดีซี |
ข้อต่อหมุนร่วมแกนความถี่สูงช่องสัญญาณเดียว 6GHz 100rpm
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| ความเร็วในการหมุน สูงสุด: | 100rpm |
| วัสดุอ่อนนุช: | ทองเหลือง |
JINPAT 6-pole 1000RPM Mercury Slip Ring กับ 6 ช่องทางสําหรับพลังงานที่มั่นคงและการถ่ายทอดสัญญาณ
| จำนวนเสา: | 6 |
|---|---|
| ความเร็วสูงสุด: | 1,000 รอบต่อนาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -30℃~ +60℃ |
เครื่องเชื่อมไฟฟ้าหมุนของ 76 วงจร LPC-76A
| วงจร: | 76 วงจร |
|---|---|
| ความยาวของแคปซูล: | 105.65 มม |
| ความเร็ว: | 300 รอบต่อนาที |
วงกลมหมุนหมุน IP54 เครื่องเชื่อมไฟฟ้า LPC-06B
| ไม่จําเป็น: | ความเร็วหมุน |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทอง-ทอง |
| แอปพลิเคชันทั่วไป: | โต๊ะหมุน |
JINPAT Pancake Slip Ring ด้วยวงจร 10 วงจร 5A ต่อวงจร และความแรงดัน 220VDC/AC สําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
| วงจร: | 10 วงจร |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 5A ต่อวงจร |
| คะแนนแรงดันไฟฟ้า: | 220VDC/AC หรือสูงกว่า |
การออกแบบแบบคอมแพคต์ แหวนสลิสแยกด้วยวงจร 4 วงและความดัน 240 VAC/DC สําหรับระบบ UAV ที่ยืดหยุ่น
| แรงดันไฟฟ้า: | 240 โวลต์/ดีซี |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 1-3A |
| ความชื้นในการทำงาน: | 60%RH หรือสูงกว่า |
ข้อต่อแบบโรตารี่ไฟเบอร์ออปติกแบบแปลนขนาดเล็กเส้นผ่านศูนย์กลางการติดตั้งช่องเดี่ยวขนาดเล็กพิเศษ 6.8mm
| จํานวนวงจร: | 1 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | Φ6.8/Φ10*28 |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 650-1650nm (กำหนดเอง) |
แหวนสลิปโรตารี่หลายช่อง 300rpm ความเร็วในการหมุนสูงเสียงรบกวนไฟฟ้าต่ำ
| โมเดลวงจร: | 18 วงจร |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 240 โวลต์/ดีซี |
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเป็นทอง |

