ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ rotary electrical connector ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
แหวนสลิปแคปซูล 18 วงจรที่ออกแบบอย่างสวยงามพร้อมสัญญาณรบกวนทางไฟฟ้าต่ำ
| จํานวนวงจร: | 18 |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเป็นทอง |
| ความยาวของลวด: | 250 มม. (ไม่จำเป็น) |
ซุปเปอร์มินิ แคปซูล สลิป ริง 6 วงจร 48VAC โวลาจ์ด้วยเสียงเสียงไฟฟ้าต่ํา
| จํานวนวงจร: | 6 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 240 โวลต์/ดีซี |
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเป็นทอง |
มินิ 5 ช่อง โฟโตอิเล็กทริก ไฮบริดสลิปวงแหวน IP65 IP67 300rpm
| หมายเลขช่อง: | 5 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | Φ26/Φ38*119 |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 850-1550 |
แหวนสลิปใยแก้วนำแสง 7 ช่องไม่มีแรงเสียดทานสัมผัสอายุการใช้งานยาวนาน 10 ล้านรอบต่อนาที
| หมายเลขช่อง: | 7 |
|---|---|
| ช่วงความยาวคลื่น: | 850-1550 |
| การสูญเสียการแทรก: | < 4dB |
8 วงจรผ่าน Bore Slip Ring ถ่ายโอนสัญญาณไฟฟ้า HF และ USB
| จํานวนวงจร: | 8 วงจร |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 5A ต่อวงจร |
| ความเร็วในการทํางาน: | 0 รอบต่อนาที ~ 200 รอบต่อนาที |
แหวนเลื่อนความถี่สูง IP65 หรือ IP68 23dBm
| จํานวนวงจร: | 1 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | Φ17/Φ26*27.5 |
| ช่วงความยาวคลื่นสูงสุด: | 650-1650nm (กำหนดเอง) |
โซลูชั่นแหวนสลิปโลหะมีค่าข้อต่อโรตารี่ไฟฟ้าและไฟเบอร์ออปติก
| วงจร: | 3 วงจร |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 ℃~+80 ℃ |
| ความเร็วในการทำงาน: | 0~40000 รอบต่อนาที |
RF Coaxial Rotary Joint Dual Channel Slip Rings IP60 พร้อมวงแหวนสลิปสัญญาณคอมแพคต์ ความเร็วสูงสุด 30 รอบ / นาที
| ความเร็วในการหมุน, สูงสุด: | 30rpm |
|---|---|
| ระดับการคุ้มครอง IP: | IP60 |
| เวลาชีวิตนาที: | 5 ล้านการปฏิวัติ |
วงแหวนสลิปช่องสอง IP60 สําหรับ RF coaxial rotary joints กับวงแหวนสลิปสัญญาณที่คอมแพคต์สําหรับความเร็วสูงสุด 60 RMP
| ความเร็วในการหมุน, สูงสุด: | 60rpm |
|---|---|
| ระดับการคุ้มครอง IP: | IP60 |
| เวลาชีวิตนาที: | 5 ล้านการปฏิวัติ |

