ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ rotary electrical connector ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
มิเนียทัวร์สลิปวงแหวนเชื่อม 44 วงจร LPMS-44S
| จํานวนวงจร: | 44 |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเป็นทอง |
| คะแนนปัจจุบัน: | 1A |
แหวนสลิปจิ๋วรุ่น 6 วงจรในดีไซน์กะทัดรัดพร้อมหน้าสัมผัสทอง-ทอง
| จํานวนวงจร: | 6 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 240 โวลต์/ดีซี |
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเป็นทอง |
ซุปเปอร์ มินิ สลิป ริง USB2.0 สัญญาณ 10 วงจร
| จํานวนวงจร: | 10 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 240 โวลต์/ดีซี |
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเป็นทอง |
สแตนเลสสตีล 316 สลิปริงกระแสสูง 4000VAC 50A
| ชื่อ: | เรือใบกว้าน/แหวนสลิปแปรงคาร์บอน |
|---|---|
| ความเร็วในการทํางาน: | 0~100rpm |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ~ +75°C |
แคปซูลขนาดเล็ก สลิปวงแหวน 30 วงจรที่มีทองไปทอง
| จํานวนวงจร: | 30 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 240 โวลต์/ดีซี |
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเป็นทอง |
วงแหวนสลิปสัญญาณ USB ขนาดเล็ก กล้องตั้งค่า 1 วงจร 500 รอบ / นาที
| โวลเตชั่น: | 48 โวลต์/ดีซี |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเป็นทอง |
| ความเร็วในการทำงาน: | 0~500รอบต่อนาที |
สลิปริง 12 วงจร 5A พร้อมรู 25.4 มม. สำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้ากังหันลม
| ผ่านเส้นผ่านศูนย์กลาง: | 25.4มม |
|---|---|
| แหวนปัจจุบัน: | 12 |
| ความเร็วในการทำงาน: | 0~300รอบต่อนาที |
สลิปริงแบบทะลุรู 24 วงจร 500VAC/DC พร้อมการป้องกัน IP54 สำหรับการส่งสัญญาณแบบอะนาล็อกและดิจิทัล
| ทั้งหมด: | 24กต |
|---|---|
| รายละเอียด: | 24X10A |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 500VAC/DC |
แหวนเลื่อนแสงความถี่สูง ขนาดเล็ก น้ําหนักเบา
| หมายเลขช่อง: | 1 |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40~+70℃ |
| กำลังสูงสุด สูงสุด: | 1500W |

