ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ rotary electrical connector ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
สายเดียว สายไฟเบอร์ออปติก Rotary Joint 1650nm ความสูญเสียการใส่ต่ํา ปรับแต่ง
| จํานวนวงจร: | 1 |
|---|---|
| ช่วงความยาวคลื่น: | 650-1650nm (กำหนดเอง) |
| การสูญเสียการแทรก: | <3dB |
สายไฟเบอร์ออปติก Rotary Joint 1 ช่อง 650-1650nm IP68 2000 RPM
| หมายเลขช่อง: | 1 |
|---|---|
| ช่วงความยาวคลื่น: | 650-1650นาโนเมตร |
| การสูญเสียการแทรก: | <2dB |
วงแหวนสลิปหมุนไฟฟ้า 12 วงจร LPC-1C1202
| ความยาวของแคปซูล: | 39.8 มิลลิเมตร |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 12 วงจร |
| ไอพี: | 54 ขึ้นไป |
สายต่อหมุนแหวนสลิกช่องเดียวที่มีช่วงความถี่ DC ถึง 18 GHz และกระเป๋าเหล็กไร้ขัด
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 18 GHz |
|---|---|
| กำลังสูงสุด สูงสุด: | 1500 วัตต์ @ 1 กิกะเฮิรตซ์ |
| เฟส WOW (องศาสูงสุด): | 1 ° |
50 GHz RF Rotary Joint/ Slip Ring ด้วยความเร็วในการทํางานสูง
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 50 GHz |
|---|---|
| กำลังสูงสุด สูงสุด: | 1500 วัตต์ @ 1 กิกะเฮิรตซ์ |
| เฟส WOW (องศาสูงสุด): | 1° |
ช่องสองออนไลน์ Optical Rotary Joint 300rpm IP65
| จํานวนวงจร: | 2 |
|---|---|
| ขนาดตะกั่ว: | Φ26/Φ38*119 |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 850-1550 |
ข้อต่อหมุนไฟเบอร์ออปติก IP68 2000 รอบต่อนาที สำหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรง
| หมายเลขช่อง: | 1 |
|---|---|
| ช่วงความยาวคลื่น: | 650-1650นาโนเมตร |
| การสูญเสียการแทรก: | <2dB |
ข้อต่อโรตารีไฟเบอร์ออปติก 23dBm IP40 50 มม. ทองถึงทอง 2000 รอบต่อนาที แหวนสลิปออปติก
| คะแนนปัจจุบัน: | 2A ต่อสาย |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมสลัด |
| ความเร็วในการทํางาน: | สูงสุด 2,000 รอบต่อนาที |
6A Current 0~10rpm Rotary Slip Ring with φ38mm Vias for Automation Equipment
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อุปกรณ์อัตโนมัติสลิปแหวน LPT038-0706-02PE-02E2 |
|---|---|
| วงจร: | 7 วงจร*6a 2*PE+2*Ethernet 100m |
| แรงดันไฟฟ้า: | 480VAC |
0 - 200 รอบ / นาที ผ่านการเจาะวงแหวนสลิปไฟฟ้า อลูมิเนียม
| จํานวนวงจร: | 8 วงจร |
|---|---|
| คะแนนปัจจุบัน: | 5A ต่อวงจร |
| ความเร็วในการทํางาน: | 0~200 รอบต่อนาที |

