ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
วิลเลียมJINPAT ลักษณะแหวนสลิป ดีค่ะ แพ็คอย่างดี กระตือรือร้น บริการ ต้องมาอีก -
มาร์ตินจัดส่งที่รวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดีและคุณภาพดี รอคอยความร่วมมือครั้งต่อไป
ชื่อผู้ติดต่อ :
John
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 1346 401 9643
คำหลัก [ rotary electrical connector ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
ข้อต่อหมุนไฟเบอร์ออปติก IP68 2000rpm สแตนเลส FORJ
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | สแตนเลส |
|---|---|
| วงจร: | 1 |
| ช่วงความยาวคลื่น: | 650-1650 นาโนเมตร |
ข้อต่อโรตารีโคแอกเซียลแบบสลิปริง 2 ช่อง ทำงานได้อย่างราบรื่นและเชื่อถือได้
| อิมพีแดนซ์เฉพาะ: | 50โอห์ม/75โอห์ม |
|---|---|
| ความเร็วในการทํางาน: | 0-100 รอบต่อนาที |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃~ +80℃ |
แหวนสลิปโรตารี 18GHz หนึ่งช่องพร้อมตัวเชื่อมต่อ SMA ตัวเมีย แหวนสลิปหลายรุ่น
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 18 GHz |
|---|---|
| กำลังสูงสุด สูงสุด: | 1500 วัตต์ @ 1 กิกะเฮิรตซ์ |
| เฟส WOW (องศาสูงสุด): | 1° |
แหวนสลิปสองแชนเนลของข้อต่อโรตารีโคแอกเชียล RF 4.5GHz ในแหวนสลิปสัญญาณขนาดกะทัดรัด
| ความเร็วในการหมุน, สูงสุด: | 60rpm |
|---|---|
| ระดับการคุ้มครอง IP: | IP60 |
| เวลาชีวิตนาที: | 5 ล้านการปฏิวัติ |
ไฮบริดสลิสริง 24 วงจรที่มีเสียงเสียงไฟฟ้าต่ํา
| จํานวนวงจร: | 24 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 240 โวลต์/ดีซี |
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเป็นทอง |
RF Coaxial Rotary Joint Single และ Dual Channel Slip Rings IP60 ในวงแหวนสลิกสัญญาณคอมแพคต์
| ความเร็วในการหมุน, สูงสุด: | 60rpm |
|---|---|
| ระดับการคุ้มครอง IP: | IP60 |
| เวลาชีวิตนาที: | 5 ล้านการปฏิวัติ |
RF Coaxial Rotary Joint Dual Channel Slip Rings IP40 พร้อมวงแหวนสลิปสัญญาณคอมแพคต์ ความเร็วสูงสุด 50 รอบ / นาที
| ความเร็วในการหมุน, สูงสุด: | 50 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ระดับการคุ้มครอง IP: | IP40 |
| เวลาชีวิตนาที: | 5 ล้านการปฏิวัติ |
แหวนสลิป 48 ช่องข้อต่อแบบโรตารี่นิวเมติกส่งสัญญาณและอัดอากาศ
| โวลเตชั่น: | 240 โวลต์/ดีซี |
|---|---|
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | 2 ก |
| ช่อง: | 36 |
แหวนสลิปไฟฟ้าที่รวมเข้ากับข้อต่อโรตารี่ HF พร้อมหน้าสัมผัสหลายจุดและตัวเรือนที่ปรับแต่งได้
| แรงดันไฟฟ้า: | 240 VDC/AC |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเป็นทอง |
| จำนวนวงจร: | 25 วงจร / 30 วงจร |
IP65 หรือ IP68 2000rpm > 200 ล้านหมุน
| การตั้งค่า: | เพลาแข็ง |
|---|---|
| ลักษณะ: | หลายช่อง |
| การสูญเสียการแทรก สูงสุด: | 1.0 เดซิเบล |

